Please Log In.

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

Amazing Literature

View previous topic View next topic Go down 
AuthorMessage
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper

PostSubject: Amazing Literature   Thu Jul 30, 2009 11:29 pm

Thấy anh em nhà mình toàn bạn chăm đọc sách, cộng thêm tình trạng ế ẩm của 4rum ngày cuối mùa, quyết định mở topic này

Topic sẽ là nơi chém gió về Văn học (nghe xa xôi quá ), nói chung là có j` hay thì ném hết đây.

Mình sẽ mở đầu với mấy trích đoạn hay ho :01:

The Da Vinci code

Quote :
Theo như lời ngài Langdon thì biểu tượng này [v] là biểu tượng nguyên thủy cho tính nam --> quân đội Mĩ lấy luôn nó làm quân hàm, nghĩa là thằng nào chức càng cao thì càng nhiều tr*m =.=

Đoạn nói về Baphomet - vị thần tượng trưng cho sự phồn thực, gắn với sức mạnh sáng tạo trong sinh sản Shy Đoạn này hơi dài, cố mà đọc

Quote :
Tín ngương hiện đại nhằm vào một con quỉ có sừng gọi là Satan có thể truy nguyên từ Baphomet và từ những mưu toan của giáo hội nhằm bóp méo vị thần phồn thực có sừng thành một biểu tượng của cái ác. Rõ ràng Giáo hội đã thành công tuy chưa phải là hoàn toàn. Trên những bàn ăn trong ngày lễ Tạ ơn truyền thống ở Mỹ vẫn có những thứ mang sừng, biểu tượng ngoại giáo của sự phồn thực [...] Baphomet cũng xuất hiện trong các bức ảnh chụp chung khi những kẻ thik đùa giơ hai ngón tay sau đầu bạn mình theo hình chữ V tượng trưng cho sừng. Chắc chắn rất ít ng` hay đùa như vậy biết rằng những cử chỉ chế nhạo của họ trên thực tế là quảng cáo cho sự dồi dào tinh trùng của nạn nhân

Bây h là mấy đoạn văn của học sinh Việt Nam nhà mình :21:

Tả bạn em:
Quote :
bạn em ko cao ko thấp, trung bình. Bạn em ko gầy ko béo, trung bình. Bạn em ko đen ko trắng, trung bình (wtf) Bạn em ko giỏi ko kém, trung bình

Tả con gà trống
Quote :
Chú trống choai nhà em lớn nhanh như thổi, càng lớn chú càng giống gà mái

Tấm lòng ng` mẹ của bà cụ Tứ trong "Vợ nhặt" của Kim Lân (rất hot mùa thi vừa rồi)

Quote :
Trong cuộc sống sinh hoạt đời thường, chúng ta đã từng đc thường thức rất nhiều loại lòng như lòng lợn, lòng gà, lòng vịt... chúng đều rất ngon và có vị riêng, nhưng tất cả đều ko thể bằng... lòng mẹ

Type mỏi tay quá, mong anh em đóng góp, mua vui cũng đc vài trống canh :|

Rìu sắt
Rìu sắt

PostSubject: Re: Amazing Literature   Fri Jul 31, 2009 12:46 pm

Đúng là mày nên vào chuyên Văn BC ah`. Bị ám ảnh(bởi môn Văn) rồi .Chẹp chẹp.
Đọc "The Da Vinci Code", tao thik mỗi kái đoạn ông Langdon so sánh tháp Eiffel vs kái "d**** v**" chọc thẳng lên trời... Hớ hớ, công nhân ông này trí tưởng tượng phong phú thật :01:
Back to top Go down
View user profile

Amazing Literature
View previous topic View next topic Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» The most amazing day of my life
» Maddie Cops - AMAZING Secret Files
» The Amazing Race 15 - Meet The Cast
» HOT 100 - Amazing Origamic Architecture Vol 2,3 and Vol 1 is coming.
» Close Every Door - Joseph and the Amazing Technicolor Dreamcoat