Please Log In.

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

Tống kết sau 2 ngày đi chơi

View previous topic View next topic Go down 
Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next
AuthorMessage
Jayden Hudson
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 9:33 am

Thôi các bạn đừg chửi nhau nữa. Forum lập ra để chém jó chứ có fải chửi nhau đâu. Đề nghị các bạn muốn chửi nhau ra box Chửi Nhau nhá.
Back to top Go down
View user profile http://linker173.deviantart.com
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 9:38 am

đúg vậy
đêềnghị bạn dê ko dùg quá nhiều từ bậy :|

Búa đá
Búa đá

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 10:18 am

Lần này đi kém vui hơn 2 lần kia,mặc dù đây là lần cuối các bạn gặp nhau với tư cách là học sinh 9A.Tớ thì thấy mấy điều này:
1.Chắc các bạn cũng đc hứa hẹn về 1 chỗ nghỉ thoải mái có điều hòa ổ cắm điện đầy đủ chứ 0 phải là 1 cái nhà sàn cho 60 con người với điều hòa thiên nhiên và 1 ổ cắm chỉ bạn LTHA với tới đc.
2.Cái màn leo núi lội suối là 1 chặng đường khá khó khăn cho bọn con gái chúng tớ.Các bạn nam đi nhanh quá chả ai ở lại đỡ bọn tớ lúc qua suối cả.Cái này bạn Yến đã nói ở chặng nghỉ rồi.Lên đến nơi thì đc bố ban Uyên đón chào=1 cái quần mà tớ chưa rõ nó là quần đùi hay quần bơi.
3.Cái bể bơi hơi bẩn,có chỗ trượt hình con voi là tớ thích thôi.Thảo hỏng đt ở chỗ này phải 0?
4.Nhà tắm chỗ này khá to,bạn Uyên bảo 8 người chui vào tắm 1 phòng cũng đc nhưng chỗ đi vệ sinh với đánh răng mới là khủng hoảng.Các bạn xếp hàng kinh quá nên tớ cũng đánh răng=nước lọc luôn cho nhanh.
5.Cảnh ở đây cũng chỉ thường thôi nhưng các loài động vật rất chi là phong phú khiến cho đêm các bạn nữ (có cả tớ) soi đèn+hét liên tục.Buồn ngủ 0 chịu đc.
6.Đồ ăn thì hôm nào cũng có 1 đĩa khoai rán khô khốc,đũa có mùi như mùi áo mưa trong cốp xe máy.Cơm canh ăn còn tạm đc.Hôm cuối cùng có đc ăn sữa chua nhưng có mấy bạn ăn phải hộp bị chua --------->thành thật chia buồn với các bạn í,điển hình là anh Văn.
7.Phần trò chơi buổi tối có vẻ hơi nhạt nhưng đã đc làm sống động hơn=cái trò leo cây với chim cò của bạn Dê và màn nhảy rô bốt của bạn Sẹo.
8.Đêm ấy các bạn hát hay nhưng mà hệ thống âm thanh và mic có vẻ hơi tệ.
9.Trò chơi sáng thứ 3 0 thu hút mọi người lắm.Bạn Đỗ Minh ngồi buồn thiu ở cái cột nhà trông tội quá.
10.Cuối cùng tớ xin cảm ơn các bác PH đã tổ chức buổi đi chơi này,nhất là bác Cúc đã thức đêm làm Nightwatcher canh chừng bạn Sơn và mẹ bạn Chung đã chăm sóc cả lớp.
11.Hi vọng chúng ta còn gặp lại khi họp lớp.
Back to top Go down
View user profile
sylvia_king
Rìu chiến bạc chấm
Rìu chiến bạc chấm

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 10:37 am

Thành thật và lịch sự đề nghị bạn Dê ko chửi nữa. Muốn chửi ra topic chửi nhau, ở đấy những con ng` như bạn đc hoan nghênh.
Đi chơi thì tuy chỗ ở, ăn và ... có hơi bị ba chấm 1 tí thôi nhưng đi với cả lớp đg nhiên là vui rồi :) Sao cứ phải nói lắm >.<
Mà thôi đc 2 hôm rồi, dẹp bàn tán đi là vừa.
Nhân tiện hỏi luôn, ai đem máy ảnh đi để chụp thì up lên trang nào đấy rồi gửi link lên cho mọi ng` xem nhé.
Back to top Go down
View user profile
crater
Saphire hole
Saphire hole

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 10:59 am

Trg 2 ngày đi chơi, tớ chỉ thấy hứng thú vs món phao câu gà nướng và lúc đc nhìn thấy giấc ngủ thiên thần của Khánh, còn lại cái gì cũg thấy chán
Nộp 700000 để đi xem Khánh ngủ, ko biết là lỗ hay lãi nữa
Back to top Go down
View user profile
vuha94
Rìu chiến chấm
Rìu chiến chấm

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 11:03 am

Theo tớ nhớ thì bạn Dê không đóng góp được gì cho anh em đúng không?
Anh em đã cố gắng hết sức mà, bạn Dê hổng biết gì sao lại chửi?
Back to top Go down
View user profile
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 11:47 am

trường mih nói đúg đấy dê ạ
dù sao thì các bạn cũng đã cố gắng hết mìh rồi
bỏ qua đi

Violet hole
Violet hole

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 11:55 am

Quote :
Dkm đã đéo muốn chửi thì thôi.Loz có cái câu cửa miệng là ngồi xem dễ hơn làm sủa đi sủa lại.Đã nhận làm thì làm cho có trách nhiệm nói phải biết tiếp thu chứ bật clgt.Đi tham quan phải bày trò cho cả lớp chơi chứ thiếu đéo gì mà văn nghệ văn nghẽo.Bọn mày hát hay mấy thì cũng thế.Về nhà ngồi net nghe nhạc hay gấp chục lần.Thế phí thời gian văn nghệ làm cái gì.Bọn mày đầu óc phong phú thế sao ko ngồi nghĩ ra cái gì đi.Chính vì mấy cái lý do này mà tao bỏ ghita sang dota vì đơn giản dota la cai môn đồng đội đéo có từ show ở đây.Show pro đến mấy mà gặp mấy cái thằng như đì thì cũng thua

thế nào gọi là "đéo muốn chửi thì thôi" hả dê :39:
ngồi xem dễ hơn làm, cái đấy là chân lý, chân lý thì không "sủa" dê ah :39:
đi tham quan thì phải bày trò cho cả lớp chơi, đúng, đó là chân lý, nhưng mà vấn đề là bọn tao tổ chức xong zồi mày không chơi thì đấy là việc của mày. Mày có chơi truy tìm kho báu không, bị chúng nó gọi lên chơi tam sao thất bản mày có muốn lên ko?
thế là bọn tao bày trò cho lớp chơi còn mày không chịu chơi đấy chứ, lên forum lớp mà chửi um hết cả lên.
còn nữa, đứa không làm gì với đứa có làm, có tổ chức được thì đứa nào có trách nhiệm? ừ đúng zồi, đứa không làm gì.
bọn tao hát, bọn tao cùng lớp với mày, dù hay hay không thì mày cổ vũ cho bọn tao cũng là một cách để chứng tỏ lớp mình đoàn kết và biết ủng hộ lẫn nhau, như thế cũng là tinh thần lớp mày ạ
còn mày thử tưởng tượng xem, làm thế nào bọn tao có thể cho cả lớp cùng hát khi mà lần nào hò bọn mày đến tập bọn mày cũng không đến? mày bảo tổ chức cho cả lớp cùng hát, tức là ai cũng phải cố gắng, mà cố gắng là ngồi nhà vào net ah? cố gắng hay lắm dê ah.
bọn tao cố gắng hết sức để cho bọn mày vui, cho bọn mày nhớ lần cuối cùng đi chơi với lớp, và bọn tao rất vui, cũng có rất nhiều người vui như bọn tao. Còn cái thể loại như mày, cứ nhìn vào điểm xấu xong zồi bắt đầu bôi nhọ bọn tao, bóc mẽ bọn tao, nói bọn tao vô trách nhiệm, tao nói thật, chẳng ra gì cả.
và mày chửi thằng đì, mày lôi thằng đì vào, tao thề với mày, cái show này, nó làm nhiều hơn mày làm đấy, có thể nó không chuẩn bị gì, nhưng đến lúc vào show khi bọn tao gọi nó lên cầm mic dí vào guitar, nó đã làm mà không phàn nàn gì cả. mày ngồi đấy mà chửi nó, trong khi nó còn không vô dụng bằng mày, thà mày chửi chính mày còn hơn.
mày thích thì cứ ngồi nhà nghe nhạc, không ai mượn mày đi cùng lớp xong rồi phàn nàn
Back to top Go down
View user profile
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 11:58 am

ồ kê hạ hoả
dươg nên nói sao cho khéo, đừg để nhiều người bức xúc quá
thế thôi

Ass Wiper
Ass Wiper

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 12:31 pm

Tất cả dừng ở đây nhá, tớ lập topic này ko fải để đổ lỗi cho nhau, hãy comment cho sạch sẽ để còn sao lưu, sau này còn có dịp chúng ta đọc lại :)

Ass Wiper
Ass Wiper

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 12:51 pm

Còn nói một lần nữa là close topic đấy, ko ai muốn chuyện này đâu :|

Adminxiteen
Adminxiteen

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 1:16 pm

Rất tiếc vì đảm bảo an ninh trật tự tao ban nick thằg dê 1 tuần vì vi phạm nội quy sexy - Chửi các thành viên káhc, cụ thể là trường minh và nói rộng ra là cả lớp và tòan thể nhân dân việt nam. Đây ko phải vì tư thù cá nhân nên mong các mem thông cảm!

Saphire hole
Saphire hole

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 8:21 pm

Hôm đi thăm quan về trời mưa to, tớ ko ô ko áo mưa, ướt sũng cả ng, sốt mất một đêm, nhà tớ còn bị sét đánh trúng, cháy mất cái tivi vs cái đầu kĩ thuật số, thế là hết vtc, hết itv =((
Back to top Go down
View user profile
salem
Red ruby hole
Red ruby hole

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 9:32 pm

Tao nhịn nhưng tao vẫn lên,còn phạt hay kô thì quyền ở thằng Đức.Nó bảo tao ko hào hứng chứ kô phải là "thằng chó đéo chịu lên".Tao kô nghĩ đến mấy bác PH thì tao đã chẳng thèm lên.Ừ thì hôm ấy tao CÓ chửi-tao cải chính-nhưng tao chửi đi chán vl với trò chơi thiếu muối.Tao kô chửi bọn nó tổ chức ngu,kô chửi các bác PH nữ.Thế sao mày bảo tao chửi cả lớp chửi BPH.Hỏi thằng Ve thì biết.Công bằng do thằng Đức với con PL quyết định chứ kô phải tao.Mày bảo tao kô tham gia trò chơi à?Thế lúc tao đi tìm kho báu thì mày làm gì?Mày đi tìm hay đi bơi?Mày bảo bọn nó tổ chức thế thì mày nghĩ gì tới bọn nó?Bọn nó làm trò chơi kô ai chơi thì mày nghĩ mày làm đc à?Bọn nó có bày thế mày có chơi kô?Thời gian có hạn chúng nó nghĩ đc thế thôi.Sao mày kô lên 4rum lớp hỏi mọi người đi?Nói bao giờ chả dễ hơn làm.Mày đừng lôi thằng Đì vào vì nó còn giúp ích cho đêm ấy.Tao kô giúp gì,tao chửi là tao sai.Nhưng mày bảo tao chửi BPH với tụi BTC thì mày lại sai.Mày khuyên tao nhưng mày bảo tao chửi thế thì mày nghĩ lại mày đi dê ạ.Tao sai tao nhận rồi thế còn phần mày thì sao?
Back to top Go down
View user profile
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 9:38 pm

Gửi cả nhà:

Topic tớ lập ra ko fải để đổ lỗi cho nhau hay cái j` đấy tương tự, vì thế làm ơn ko nói đến chuyện Dê trong này nữa.

Nik đã ban, IP đã cắt, dù nó có lập clone khác thì tớ cũng có biện pháp rồi, nên nếu ai có nhu cầu muốn đôi co thì xin phép ra chỗ khác.

Tớ đã del khoảng chục bài về chuyện này (tất cả đã lưu vào Word rồi), mong tất cả chấm dứt ở đây

Cảm ơn :)

Violet hole
Violet hole

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 9:53 pm

cám ơn mod đã ra tay dẹp loạn, chóng hết cả mặt #:-S
câu kết của tớ là tuy vẫn còn một số hạn chế, nhưng mà vẫn rất perfect, vì bọn mình together :x
Back to top Go down
View user profile
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 10:24 pm

tổg kết sau 2 ngày đi chơi = 1 đốg @!$@$^%#@

Red ruby hole
Red ruby hole

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Thu Jul 02, 2009 10:28 pm

chả vấn đề, miễn cái %$*)(^^&^&()%%$^ ấy ko quá ư là ****** là ổn :)

Đừng bôi

ĐỒ CON LỢN
ĐÃ BẢO K BÔI RỒI MÀ CÒN CỐ TÌNH =)

dù thế nào đi chăng nữa :-ss
Back to top Go down
View user profile
hg_1205
Violet hole
Violet hole

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Fri Jul 03, 2009 8:45 am

thôi trường mình à, đừng nói đến chuyện đấy nữa đi, cứ để nó lắng xuống, ko việc gì phải lôi lại cả :|
thằng dê nó có type cái gì thì cũng đã type zồi, nick, IP ban zồi, ko cần phải nói nữa :30:
Back to top Go down
View user profile
salem
Red ruby hole
Red ruby hole

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Fri Jul 03, 2009 9:46 am

Thôi tao sai thì tao nhận.Lúc ấy tao nói sai thì phải sửa thành đúng.Tao nói thế chúng mày nghĩ này nọ về thằng dê.Nó kô đáng bị thế mà.
Back to top Go down
View user profile
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Fri Jul 03, 2009 10:18 am

thôi đc rồi, gạt cái này sang 1 bên đi

đừng nghiêm trọng hoá vấn đề nthế

[ô hôm nay mình ăn nói lọt tai ghê :01: ]

Đừng bôi

ĐỒ CON LỢN
ĐÃ BẢO K BÔI RỒI MÀ CÒN CỐ TÌNH =)

dù thế nào đi chăng nữa :-ss
Back to top Go down
View user profile
F.U.C.K
Búa gỗ đôi
Búa gỗ đôi

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Fri Jul 03, 2009 5:35 pm

ca'c ban nhu 1 lu~ ml , may' dua' thjeu? nag , eo bt j cu' thjk sua? bay , chig' thuk sau khj ban tr tr chuj? luk ban hp nc dthoai xog thj da~ noi : " djs mje lan nay di chan bo? mje , BPH TO? CHUK NHU KEK " roj sau do thj bj t va thg de^ chuj? cho vao mat xog ban i' laj bao? voj de^ : " bay h m thue taxi va tra? het' tjen cho t , t san sang dj ve luon , o? day chan' bo? mje " ... cac' ban that la vo con mje no' doj' roj` . ... to' cuG~ eo' con` j` de? noj' nua~ . Con` tr tr , t ko benh^ thg de^ dau nhg m lam thj m nhan dj . Chig' tai t nge thay' m noj' vay . T noj' djeu^ thj cug~ chag? dk j , m cu' suy ngj~ laj dj ... :-<
CHuiử Ít thôi, min đây
Back to top Go down
View user profile
F.U.C.K
Búa gỗ đôi
Búa gỗ đôi

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Fri Jul 03, 2009 5:40 pm

de^ noj' nhu kak , tuj no' da~ mat' cog thj cu' ngoj im day' , eo' faj? noj' nhju` , m joi? thj len ma lam , t agree vs' thg` bo`
Back to top Go down
View user profile
crater
Saphire hole
Saphire hole

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Fri Jul 03, 2009 5:42 pm

Thôi, đằng nào cũng đi về rồi, sang năm sau còn mấy khi gặp nhau mà mấy bố chửi lắm thế
Back to top Go down
View user profile
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Fri Jul 03, 2009 7:38 pm

ừ mơn đúg ko
đừg chửi bậy nhiều quá :P

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Today at 7:49 am

Back to top Go down

Tống kết sau 2 ngày đi chơi
View previous topic View next topic Back to top